Kết quả 1 đến 2 của 2

Máy phát điện Biogas công nghiệp

Hiện em đang làm về hệ thống xử lý rác thải, trong đó có sử dụng hầm biogas chạy máy phát điện. Nếu bác nào có kinh nghiệm hay tài liệu xin vào chỉ giáo. Dự kiến hầm ủ cấp trên 40000m3 khí gas, truyền tải đi xa tới 15km...[IMG]images/smilies/21[1].gif[/IMG]

tuyệt quá bạn ơi

Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx