Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 254
    up cho bác phát nữa chúc mua may bán đắt nhé

Trích dẫn Gửi bởi solar cell
    có bác ạ.bao nhiêu em cũng bán,dù chỉ 1 cell ^^.quê em ở thanh hóa mà.bác có thể qua địa chỉ sau.04/05 Ngô Sĩ Liên-Phường Tân Sơn.cách chợ Tây Thành 100m.hướng đi vào trường Tân Sơn.nhà em ở đó.hoặc cầu BỐ.nhà gấu em ở đó.[IMG]images/smilies/13.gif[/IMG]
    vậy thì em vẫn không có rồi , vẫn chỉ là ước mơ , [IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi aoeage10
    vậy thì em vẫn không có rồi , vẫn chỉ là ước mơ , [IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG][IMG]images/smilies/32[1].gif[/IMG]
    nhà bác ở đâu,em có thể chuyển hàng vào cho bác qua đường bưu điện về tới tận nhà luôn,nếu bác chưa yên tâm mua hàng trên mạng thì có thể mua ít để tham khảo,nếu cảm thấy OK hàng không có vấn đề gì thì có thể mua nhiều,như trên em co nói dù chỉ 1 cell em cũng bán,đóng gói cẩn thận chuyển về tới tận nhà luôn,^^

Trích dẫn Gửi bởi solar cell
    nhà bác ở đâu,em có thể chuyển hàng vào cho bác qua đường bưu điện về tới tận nhà luôn,nếu bác chưa yên tâm mua hàng trên mạng thì có thể mua ít để tham khảo,nếu cảm thấy OK hàng không có vấn đề gì thì có thể mua nhiều,như trên em co nói dù chỉ 1 cell em cũng bán,đóng gói cẩn thận chuyển về tới tận nhà luôn,^^
    cảm ơn anh , anh , tốt bụng quá ,

nhưngđể khi nào em đénw tận nơi lấy cho đỡ phải làm phiền anh [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG][IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG][IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi aoeage10
    cảm ơn anh , anh , tốt bụng quá ,

nhưngđể khi nào em đénw tận nơi lấy cho đỡ phải làm phiền anh [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG][IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG][IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]
    ok bác.^^

mình muốn sử dụng bơm bể cá 12v/60w thì cần bao nhiêu tấm và báo giá luôn nhé. Lắp trực tiếp bơm vào pin hay phải qua ắc quy

Trích dẫn Gửi bởi hungcuong128
    mình muốn sử dụng bơm bể cá 12v/60w thì cần bao nhiêu tấm và báo giá luôn nhé. Lắp trực tiếp bơm vào pin hay phải qua ắc quy
    anh có thể sử dụng 24 cell mắc nối tiếp nhau rồi đấu thẳng vào bơm luôn cũng được nhưng như thế thì khi nào có thì bơm mới hoạt động,ánh sáng trời mát có thể chạy được nhưng hơi yếu,vì vậy anh cần 1 cái bình acu dung lượng nhỏ thôi 20AH là vừa rồi.nhưng để nạp đầy bình acu 12v thì anh cần phải nhiều hơn 24 cell vì 24 cell mới đc 12v,mà acu đầy bình thì trên 12V,tùy từng loại mà khi đầy lên đến 14V,chuẩn 1 khung pin là 36 cell người â làm vậy là cũng có lý do,khi trời mát không có nắng pin chuyển ánh sáng thành điện áp vẫn đạt 20,5V hở mạch.nhưng lúc này dòng rất yếu chỉ vài trăm miliampe.vì vậy người ta cần bộ sạc để hảm áp xuống 15V và tăng dòng lên để vẫn đủ công xuất để nạp acu.
    theo em anh cứ lấy 36cell để hàn thành 1 khung hoàn chỉnh theo tiêu chuẩn,rồi qua con cầu điôt có mấy ngàn rồi nạp thẳng acu.anh dùng bình acu dung lượng to một chút thì chẳng bao giờ sợ đầy dẫn đến trai bình rồi nổ bình.^^
    sắp tới em về rất nhiều loại cell anh có thể tham khảo.giá từ 22k=>60k công xuất từ 1,8W=>6.53W

Hiện tại đã có ắc quy 100AH, bộ kích điện DC-AC 1000W
    Vậy về nguyên tắc là cần phải có pin mặt trời 100W và bộ sạc 10A (=1/10)
    Báo giá thiết bị giúp nhé

Trích dẫn Gửi bởi hungcuong128
    Hiện tại đã có ắc quy 100AH, bộ kích điện DC-AC 1000W
    Vậy về nguyên tắc là cần phải có pin mặt trời 100W và bộ sạc 10A (=1/10)
    Báo giá thiết bị giúp nhé
    đúng rồi anh.bộ sạc 10A giá 500k.tự động nhận hệ 12/24v.bộ sạc 20A giá 750k tự động nhận 12/24v.pin mặt trời nếu anh tự mua cell về hàn giá 32k/cell 36 cell anh có hơn 100W điện rồi,nếu mua nguyên tấm giá của khung poly 100 là 2,7 triệu.

hàng mới sắp về anh em nhanh tay đặt hàng nào.tiêu chí dù ít dù nhiều bán tuốt tuồn tuột,dù 1 cell cũng bán(cái này em bán nhiều rồi,nhiều người tò mò đến mua thử ^^).ai chưa tin tưởng mua bán trên mạng có thể nhờ người nhà bạn bè em út,đang học tập và công tác ngoài HN đến giao dịch,vận chuyển hàng đi toàn quốc không sứt vỡ bất kỳ cell nào.vỡ cell nào em hứa sẽ đền cell đấy.[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]

Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối