Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 138
    em đã sửa bài viếu rồi ạ em thích solar think film ý nước mỹ dùng nhiều phết đấy

Trích dẫn Gửi bởi contra_3333
    em đã sửa bài viếu rồi ạ em thích solar think film ý nước mỹ dùng nhiều phết đấy
    đúng rồi bác.loại thin flim này công nghệ sản xuất hiện đại hơn nhiều so với lại silic,bên đó họ dùng được trợ giá tới 50 hay 75% gì đó,với lại bên đó họ sống có ý thức lắm,bảo vệ môi trường ác nên tiền bạc họ đâu tiếc hả bác, [IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]
    đây là video em test bộ hòa lưới với 2 bình acu nối tiếp kết quả công xuất đẩy ra lưới mạnh quá cháy bốc khói cả dây [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]
    http://www.youtube.com/watch?v=-3-hWNBk9Do

SUNGCFVIP.COM - Cửa hàng bán báu vật đột kích vĩnh viễn đã được nâng cấp lên phiên bản 3.0 - giúp quý khách hàng thực hiện giao dịch dễ dàng và tích hợp nhiều phương thức thanh toán áp dụng cho 5 loại thẻ: VTC,Viettel,Mobifone,Vinaphone và Gate.
    Update phiên bản "Binh Đoàn Địa Ngục"</font></font>

Sơ lược về SungCFVip.Com: Là trang mua sắm vật phẩm trong game, hình thức mua nhóm với giá cực rẻ trong thời gian và số người mua quy định và hình thức mua ngay với giá rẻ. SungCFVip.Com được điều hành bởi nhóm kĩ thuật viên chuyên nghiệp của VTC.

Với tiêu đề SungCFVip.Com - Đẳng cấp game thủ, chúng tôi xây dựng 1 khu mua sắm những sản phẩm VIP hiếm có hoặc đắt giá trong game Đột Kích với giá cực rẻ. Giảm từ 30% đến 70% so với giá gốc của vật phẩm.
    Hình thức mua sắm tại website mang lại nhiều cơ hội sở hữu những món đồ "độc-lạ" mà tất cả các game thủ đều muốn có với giá thấp nhất. Dưới đây là hình thức hoạt động của website và những quy định chung cho khách hàng thực hiện giao dịch tại SungCFVip.Com

THỂ LỆ MUA SẮM TẠI SUNGCFVIP.COM

Trách nhiệm của SungCFVip.Com
    - Website cam kết sẽ được quyền mua vật phẩm đúng với các chi tiết được công bố tại website
    - Liên kết cùng nhà phát hành để không gặp bất cứ trở ngại nào trong quá trình chuyển vật phẩm
    - Các vấn đề về giao dịch, trao Item vào tủ đồ của người chơi trong game do SungCFVip.Com chịu trách nhiệm
    - Các thắc mắc khiếu nại được gửi về SungCFVip.Com theo các hình thức liên lạc được công bố trên website trong thời hạn 7 ngày, sau thời gian đó SungCFVip.Com không giải quyết bất cứ khiếu nại nào.
    <font size="4">Trách nhiệm của khách hàng

<font color="#008080">- Sau khi xem xét và quyết định mua vật phẩm tại SungCFVip.Com, khách hàng làm theo đúng các bước hướng dẫn mua hàng của SungCFVip.Com

- Để đăng ký mua vật phẩm tại SungCFVip.Com, khách hàng cần phải có tài khoản VTC eBank.
    - Khi mua hàng, khách hàng có trách nhiệm bảo mật và cần phải đảm bảo tính chính xác của các thông tin do SungCFVip.Com yêu cầu để nhận được các thông báo từ SungCFVip.Com. Trường hợp bạn không cung cấp đúng thông tin dẫn đến viêc trao nhầm vật phẩm, bạn sẽ hoàn toàn chịu trách nhiệm.
    - Trong trường hợp sự cố mất kết nối Internet ngoài tầm kiểm soát của VTC và SungCFVip.Com, chúng tôi không chịu trách nhiệm khi có việc mất dự liệu xảy ra.
    - Việc nhấn nút đặt mua, người dùng đã đồng ý các quy định tạ SungCFVip.Com, bất kỳ những quy định nào được thay đổi đều được cập nhật tại đây, chúng tôi không chịu trách nhiệm khi khách hàng làm trái quy định.

ha ha thế này còn gì mà bảo vệ môi trường à ?
    cháy dây điện rồi
    dây quá bé bác phải kiếm dây 2.5 ly cỏ mới chịu được
    không biết bên mình mua của nó có được trợ giá như thế không nhỉ
    em đang thắc mắc đấy ? vì hơn 1 nửa giá sảm phẩm chắc rẻ hơn solar truyền thống nhiều

ha ha thế này còn gì mà bảo vệ môi trường à ?
    cháy dây điện rồi
    dây quá bé bác phải kiếm dây 2.5 ly cỏ mới chịu được
    không biết bên mình mua của nó có được trợ giá như thế không nhỉ
    em đang thắc mắc đấy ? vì hơn 1 nửa giá sảm phẩm chắc rẻ hơn solar truyền thống nhiều
    hehe.do công xuất đẩy ra lớn quá mà cháy dây đó bác,bác muốn hỏi giá inverter hòa lưới hay,panel,
    panel giá bên kia 1 tấm 85W đã là 6 triệu rồi bác,hình dạng cell 6x6 inch như cell mono cắt vát 4 góc,loại này thì sieu dẻo,bác gập thoải mái mà không sao hết [IMG]images/smilies/yoyo70.gif[/IMG]
    còn loại thin film bên đối tác vẫn chưa báo giá[IMG]images/smilies/21[1].gif[/IMG]

sặc đắt thế 250$ 85w ? loại dẻo làm gỉ nhỉ cũng đưa lên mái nhà như loại cứng kia thôi mà có khác gì đâu cùng 1 loại mono
    chỉ có 1 điều là nhìn nó xịn hơn thôi chất nhà giàu ha ha
    mà pin truyền thống 85w = 1tr500k rùi
    công làm-EVA-kính-kính-expol ( hàng cứng </font>) <font color="red">$$
    chết bên mình đầu tư ra còn tiếc tiền nữa chứ [IMG]images/smilies/khi86b.gif[/IMG]
    thôi em chờ loại thin film
    nghịch hay hơn nếu có đắt thì đè mấy tháng lương của em vậy hic [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]
    chắc họ còn đang tính bên mình có được trợ giá không kìa hay mua về đắt hơn ấy chứ cũng hay lắm 6H chiều mà vẫn có điện
    à quên nó em xem youtobe nó còn cho nửa tấm trắng vào xem hiệu suất nữa giảm 1/2 công xuất
    không hay đâu bác ạ

sặc đắt thế 250$ 85w ? loại dẻo làm gỉ nhỉ cũng đưa lên mái nhà như loại cứng kia thôi mà có khác gì đâu cùng 1 loại mono
    chỉ có 1 điều là nhìn nó xịn hơn thôi chất nhà giàu ha ha
    mà pin truyền thống 85w = 1tr500k rùi
    công làm-EVA-kính-kính-expol ( hàng cứng </font>) <font color="red">$$
    chết bên mình đầu tư ra còn tiếc tiền nữa chứ [IMG]images/smilies/khi86b.gif[/IMG]
    thôi em chờ loại thin film
    nghịch hay hơn nếu có đắt thì đè mấy tháng lương của em vậy hic [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]
    chắc họ còn đang tính bên mình có được trợ giá không kìa hay mua về đắt hơn ấy chứ cũng hay lắm 6H chiều mà vẫn có điện
    à quên nó em xem youtobe nó còn cho nửa tấm trắng vào xem hiệu suất nữa giảm 1/2 công xuất
    không hay đâu bác ạ
    250$ là chưa tính tiền vận chuyển + lời lãi bác à,nếu dân buôn nhập về bác tính thử họ bán bao nhiêu xiền [IMG]images/smilies/13.gif[/IMG].siêu cắt cổ luôn

loại dẻo nó có nhiều ứng dụng hơn VD ứng dụng vào cell oto điện hay trên tàu thuyền vì nó có rất nhiều ưu điểm như nhẹ,dẻo chịu tác động va đập tốt,mà loại thường khó đáp ứng được,
    loại dẻo này mà làm ô tô điện thì chạy tốt lắm,pin nhẹ tỏm mà [IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]

tiền nào của ấy,đắt thì phải hay hơn loại thường chứ bác [IMG]images/smilies/yoyo92.gif[/IMG]

em tính mua 1 cây chỉ làm đường viền cho nó thay tấm nhôm được không bác ?nhìn cho đỡ tởm quá
    hôm nay không có tý điện nào bỏ xuống làm lại
    lấy dao dọc 2 bên nhanh làm lại vì hàn cẩu thả quá xong đâu đấy kiềm tra cho bóng 25w sờ thấy tê tê nhẹ tay chắc ẩm mà
    được 5.23V ổn rồi
    mai em mua keo về chét ít thôi nhà bạn ông anh làm bể cá biết bảo cho
    mày lạm dụng keo silicon có ngày không keo mà dùng
    1 ít ở đường trong thì nhanh khô còn thêm đường viền chống nước
    đợt nọ em có lọ keo 300 mll mà sài không còn giọt nào hic [IMG]images/smilies/khi506.gif[/IMG]

em dùng nhiều mà có hơi nước ở bên trong không thoát tra được hỏng cell
    cho nhiều chắc gì đã tốt ^^
    chắc bác chưa bảo em cái này

à bác thuận ơi bác có loại keo này không I = 1.11113
    A đấy nó nhỏ nghê
    http://www.youtube.com/watch?v=V_H97iQpRJM
    em đỡ phải cắt cell đóng học phí
    think flim thì phài chờ đã
    bác viết sai chính tả kìa gi/d
    tem dán niêm phong
    nó rẻ hơn thì bác nhập mấy hộp tiện em chờ eva luôn

à bác thuận ơi bác có loại keo này không I = 1.11113
    A đấy nó nhỏ nghê
    http://www.youtube.com/watch?v=V_H97iQpRJM
    em đỡ phải cắt cell đóng học phí
    think flim thì phài chờ đã
    bác viết sai chính tả kìa gi/d
    tem dán niêm phong
    nó rẻ hơn thì bác nhập mấy hộp tiện em chờ eva luôn
    loại cell này em có biết,em có thể nhập được cho bác,[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]giá cũng rẻ giống như loại cell thường,mỗi tội em không biết hiệu xuất thê nào [IMG]images/smilies/02.gif[/IMG]..
    oke bác,bác cứ chơ em nha.kiểu gì cũng có eva cho bác nghịch,mà bác tính nghịch cell tiếp đó hả,theo em chơi nguyên khung cho nó an toàn [IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối