Kết quả 1 đến 4 của 4

Những mô hình ứng dụng trong xây dựng phổ biến nhất hiện nay

Đang làm cái đề tài về những mô hình thông tin ứng dụng trong xây dựng. Các pro cho em hỏi hiện trong ngành xây dựng thì có những mô hình nào tiên tiến và sẽ là xu hướng phát triển trong tương, giúp ích rất nhiều cho các nhà thầu, kỹ sư trong quản lý công trình?

Trích dẫn Gửi bởi hungthoi69
    Đang làm cái đề tài về những mô hình thông tin ứng dụng trong xây dựng. Các pro cho em hỏi hiện trong ngành xây dựng thì có những mô hình nào tiên tiến và sẽ là xu hướng phát triển trong tương, giúp ích rất nhiều cho các nhà thầu, kỹ sư trong quản lý công trình?
    Không biết đề tài của bạn có trùng mình không? Nếu có thì hôm 12/9 bạn có đến tham dự sự kiện hội thảo về BIM ở Đại Học Bách Khoa thì mình gặp trao đổi thêm được không? Cũng đang loay hoay với cái đồ án đề tài này

Trích dẫn Gửi bởi kimdienmay
    Mình cũng muốn tham dự đây, mà ngày mai là 12/9 rồi, không biết có còn kịp không nữa. Đang muốn biết thêm về mô hình ứng dụng này
    Các bạn sinh viên muốn phát triển trong nghề thì nên tận dụng những cơ hội như thế này, ngoài việc các bạn có thêm kiến thức mới thì đây còn là cơ hội các bạn gặp người thật việc thật. Nếu bạn nào ngoại giao tốt còn có cơ hội mở rộng nghề nghiệp cho mình sau khi ra trường vì thường những người xuất hiện tại hội thảo là các sếp lớn và có khả năng uyết định cao.

Trích dẫn Gửi bởi wowwow
    Các bạn sinh viên muốn phát triển trong nghề thì nên tận dụng những cơ hội như thế này, ngoài việc các bạn có thêm kiến thức mới thì đây còn là cơ hội các bạn gặp người thật việc thật. Nếu bạn nào ngoại giao tốt còn có cơ hội mở rộng nghề nghiệp cho mình sau khi ra trường vì thường những người xuất hiện tại hội thảo là các sếp lớn và có khả năng uyết định cao.
    Cám ơn chia sẻ của bác. Nhưng thường ở các hội thảo rất đông, không dễ gì tiếp cận sếp lớn đâu bác ơi. Nhưng mà hôm hội thảo nghe bác sếp bên Synectics chia sẻ về BIM và xu hướng BIM trong tương lai mình biết thêm nhiều thông tin hay. Thấy tiếc cho bạn nào không tham dự được